Thi công 10 Camera nhà máy điện mặt trời Solar Park Đức Huệ

0 lượt xem Đăng Dự án thi công cáp quang

Nhà máy điện mặt trời Solar Park 03, Solar Park 04 tại huyện Đức Huệ, tỉnh Long An sẽ góp phần bảo đảm vận hành an toàn, ổn định hệ thống lưới điện Quốc gia, xúc tiến nền kinh tế xã hội của tỉnh thông qua việc trực tiếp phục vụ cho các khu công

Thi công hệ thống mạng Lan quang Trường CĐ Công Thương TP.HCM

20 lượt xem Đăng Dự án thi công cáp quang

Trường Cao đẳng Công thương Thành phố Hồ Chí Minh (HITC) tiền thân là Trường Kỹ thuật nghiệp vụ Công nghiệp nhẹ trực thuộc Bộ Công nghiệp nhẹ. Hơn 43 năm xây dựng và phát triển, hiện HITC sở hữu 2 cơ sở học tập, nghiên cứu và làm việc được đầu tư xây dựng

Dự án thi công cáp quang tại cảng SP-ITC

15 lượt xem Đăng Dự án thi công cáp quang

Cảng Container Quốc tế SP – ITC nằm sâu trong nội đia với mặt bến chính dọc theo sông Đồng Nai và mặt bến sà lan dọc trên sông Ông Nhiêu, bao quanh bởi hệ thống giao thông đường bộ chính, kết nối dễ dàng với cao tốc Long Thành – Dầu Giây. Việc đưa

Dự án hàn nối cáp quang Vinpearl Holiday Phú Quốc

202 lượt xem Đăng Dự án thi công cáp quang

Vinpearl Holiday Phú Quốc (Vinpearl Phú Quốc Resort & Spa) mang đậm kiến trúc Á Đông với mái ngói đỏ điển hình trong quần thể Vinpearl Phú Quốc. Dự án hàn nối cáp quang Vinpearl Holiday Phú Quốc bao gồm 700 node cáp quang được Viễn Thông AZ thi công trong vòng 3 ngày là hoàn

Hàn cáp quang nhà máy năng lượng mặt trời Dầu Tiếng – Tây Ninh

155 lượt xem Đăng Dự án thi công cáp quang

Hàn cáp quang nhà máy năng lượng mặt trời Dầu Tiếng – Tây Ninh.  Nhà máy điện mặt trời công suất 50 MW tại tỉnh Tây Ninh mà một trong số những hợp phần thuộc Dự án điện mặt trời Gulf, nằm cách thành phố Hồ Chí Minh 50km về phía Tây Bắc.

Hướng dẫn cách bấm đầu Fast Connector SC-APC, SC-UPC

347 lượt xem Đăng Giải pháp mạng cáp quang, Kiến thức cáp quang

Ngày nay cáp quang là một phần không thể thiếu trong lĩnh vực mạng viễn thông tuy nhiên chi phí thi công cáp quang là khá cao nhất là đầu tư cho máy hàn cáp quang. Để đơn giản hóa cho các công đoạn cũng như máy móc vào việc đấu nối cáp quang, đầu

Báo giá cáp quang Commscope – AMP

349 lượt xem Đăng Báo giá các loại cáp quang

Báo giá cáp quang, giá cáp quang Commscope/AMP singlemode, multimode chính hãng – Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn chính xác nhất HOTLINE: 0973.931.345. Chúng tôi hân hạnh gửi tới quý khách bảng báo giá chi tiết các loại cáp mạng như sau: MÃ CÁP CÁP QUANG SINGLEMODE 9/125µM (OS2) ĐƠN

0973.931.345
Chat Facebook
Gọi điện ngay