MẠNG CÁP QUANGXem tất cả

Top 7 ứng dụng tiêu biểu của converter quang điện

Giới thiệu top 7 ứng dụng tiêu biểu nhất của bộ chuyển đổi quang điện (converter quang), khi quý khách cần thiết bị quang, phụ kiện cáp quang vui lòng liên hệ với Viễn Thông AZ để chúng tôi tư vấn giải pháp –

Đọc thêm
Khái niệm và ưu nhược điểm của mạng PON, OLT, ONU, ONT và ODN

Fiber to the Home (FTTH) đã bắt đầu được các công ty viễn thông trên

Chức năng cổng SFP của Switch Gigabit là gì?

Trong ngành viễn thông, cổng SFP có thể được tìm thấy trong nhiều loại thiết

Ứng dụng của dây nhảy quang trong hệ thống mạng cáp quang

Dây nhảy nói chung và dây nhảy quang nói riêng là thành phần không thể thiếu trong hệ

Cáp sợi quang OM5 úng dụng công nghệ SWDM

Cáp quang OM3 và OM4 nâng cấp đã được ứng dụng rộng rãi trong các

Dự án tiêu biểuXem tất cả

Hàn cáp quang bện viện Sente Bình Thạnh

Hàn cáp quang bện viện Sente Bình Thạnh. Phòng khám Đa khoa Sante hướng đến

Dự án hàn cáp quang GPON Viettel Kỳ Anh – Hà Tĩnh

Công nghệ cáp quang phổ biến tại Việt Nam trước khi áp dụng GPON là

Dự án hàn cáp quang điện lực Phú Hòa Đông (Củ Chi)

Ngày 27/10/2017, Tổng công ty Điện lực TPHCM đóng điện và đưa vào vận hành

Thi công cáp quang nhà máy Air Liquide KCN Cao Thủ Đức

Thi công cáp quang nhà máy Air Liquide KCN Cao Thủ Đức.

Dao cắt sợi quang Xem thêm

Giảm 20%
Giảm 11%
2.500.000 VNĐ
Giảm 42%
3.500.000 VNĐ
Giảm 4%