Dây nhảy quang MTP-MTP 16 Cores OM4

(đánh giá) 0 đã bán

Liên hệ

  • Đầu nối Conec MTP của Mỹ & Sợi quang Corning ClearCurve
  • Tối ưu 0,15dB Typ. IL & Bán kính uốn cong tối thiểu 7,5mm.
  • Kết nối mật độ cao cho 40G / 100G / 200G / 400G
  • Tuân theo IEC-61754-7 và TIA-604-5 (FOCIS-5)
Mã: MTP-MTP-OM4-16 Danh mục: