Module OPTONE SFP-WDM-SM-0220AD

750.000 VNĐ 550.000 VNĐ

  • MODEL: SFP-WDM-0220AD
  • Tốc độ dữ liệu: 1.25Gbps
  • Bước sóng: 1310nm
  • Khoảng cách: 20km
  • Chuẩn kết nối: LC

ĐẶT HÀNG NHANH
(Đặt mua hàng nhanh, giao hàng toàn quốc)
Mã: SFP-WDM-SM-0220AD Danh mục:
0973.931.345
Chat Facebook
Gọi điện ngay