YT-8110G-SFP-AS Bộ chuyển đổi quang điện SFP 10/100/1000M

5.0 (2 đánh giá) 6652 đã bán

672.000 VNĐ

  • Sử dụng SFP quang để truyền tín hiệu
  • Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000M)
  • Cổng quang kết nối: SFP (Module quang)
  • Bước sóng quang: 850nm; 1310/1550nm; 1490nm.
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Mã: YT-8110G-SFP-AS Danh mục: